Ræðismenn

Íslenskar ræðisskrifstofur er að finna í sex af átta umdæmislöndum sendiráðsins, þ.e. í Ástralíu, Hong Kong,Laos, Mongólíu, Nýja-Sjálandi, Suður-Kóreu, Víetnam og Taílandi.

 

Ræðismenn Íslands í umdæmislöndum sendiráðsins

Hong Kong

 Ms. Hulda Þórey Garðarsdóttir

Office
17 Floor, Tak Woo House,
17 – 19 D´aguilar Street, Woo On Lane, Central
Hong Kong

Hulda@annerley.com.hk, huldagar@me.com, Info@annerley.com.hk

Office
Tel: 852 29831558
Fax: 852 2876 1000

Vietnam

Hanoi

Mr. Ha Van Tham

Office:
18 Ngo Quyen
Hanoi
Vietnam

thamhv@oceanbank.vn

Office:
Tel: 84 49 366 8686
Fax: 84 49 365 312

 

 

 Vietnam

 HoChiMinh

 

 

 Mr. Nguyen Van Phuoc

Office:
80 Nguyen Dinh Chieu
Q1
Ho Chi Minh City
Vietnam.

 ct@carnitech.dk or
van-phuoc@hcm.vnn.vn

Tel: 84 88 274 462
Fax: 84 88 274 461

 

 

 Australia

 

NSW 2027

 Mrs. Sigrún K. Baldvinsdóttir
 

Office:
17 Queens Avenue
McMahons Point
Sydney, NSW 2060

Australia.

 iceland@bigpond.net.au


Office:
Sími: 61 (2) 9365 7345
Fax: 61 (2) 9365 7328


 

 Australia

 Victoria 3122

 Mrs. Inga Árnadóttir

Office:
48 Kooyongkoot Road,
Victoria 3122

 arnadottir@bigpond.com

Office:
Sími: 61 (3) 9818 4242
Fax: 61 (3) 9818 4460

 

 S-Korea

 Seoul

 

 

 Mr. Hae-Hyeong Cho

Office:
Nara Bldg., 1st Floor 739-17 Hannam-dong, Yongsan-gu, Seoul, Korea 140-210

 chohh@naraholdings.com
(Consul General)

ssjeon@naraholdings.com(Executive office)

Office:
Tel: 82 (2) 549-5672 or
82 (2)549-5671
Fax: 82 (2) 549-0690

 

 S-Korea

 Seoul

 Mr. Hui Kim

Office:
In transition:::

 hui_kim_kr@yahoo.com

Office:
Tel: 82 (2) 3148 3652
Fax: 82 (2) 3148 3601

 

 New Zealand

 Auckland

 Mr. Eric Francis Barratt

Office:
3A 20 Market Place
CBD
Auckland 1010 

 

 ebarratt@rycainvestments.com

Tel: 64 (9) 309 4174
Fax: 64 (9) 309 4174

 

  

 New Zealand

 

Nelson

 Mr. Sigurgeir Pétursson

Office:
5 Noel Jones Drive, Nelson 7010

 geirip@xtra.co.nz

Office:
Tel: 64 (0)3 545 2944
Fax: 64 (0)3 545 2942

 

Laos
Ms. Bryndis Chapman
 
Office:
P.O.Box 3810, Pohnsavanh Rd. , Vientiane
 
Sími: (21) 486 001
Fax: (21) 486 009
 

 

Mongolia

Ulaanbaatar

Mr. Bold Magvan

Office:
Prime Minister Amar''s Street, Sukhbaatar District, P.O.B. - 46/721 .Ulaanbaatar, Mongolia, 210 646

bold.m@xacbank.mn
magvanb@yaoo.com
www.xacbank.com

office:
Tel: 976 11 318 185 MP: 976 9911 6137 Fax: 976 11 328 701


 

THAILAND

Bangkok

 Consul General:
Mr. Chamnarn Viravan

Office:
Viravan Building, 2207 Newroad. Watprayakrai Bangkorlaem, Bangkok

 markviravan@hotmail.com

Office:
Tel: (2) 289 1121
Fax: (2) 688 2690

 


THAILAND

Bangkok

 Consul:
Mr. Poul Weber

Office:
Crystal Garden, 217/48, Sukumvit 4, Bangkok

weber@lotus-star.com

Office:
Tel: (2) 253 8990
Fax: (2) 253 8882

 

THAILAND

Bangkok

Vice Consul:
Mr. Chamnarn Marksean (Mark) Viravan

Office:
Viravan Building, 2207 Newroad, Watprayakrai, Bangkorleam, Bangkok

markviravan@hotmail.com

Office:
Tel: (2) 289 1121
Fax: (2) 688 2690

 

 



Inspired by Iceland